FFR-HEL-H2.2K-E – Cuộn cảm DC biến tần 400V 2,2kW Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.6k
Còn hàng
  • SKU: FFR-HEL-H2.2K-E
  • Thông số kỹ thuật: DC Link choke for 400V Inverter; 2,2kW; 14,2mH; 4,4A
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FFR-HEL-H2-2K-E
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FFR-HEL-H2.2K-E
Hãng sản xuất Mitsubishi Electric
Loại sản phẩm Cuộn cảm DC cho biến tần
Công suất biến tần tương thích 2.2 kW
Lớp điện áp 400V
Dòng điện định mức 6.0 A
Điện cảm 5.8 mH
Tổn hao công suất 15 W
Khối lượng xấp xỉ 1.2 kg
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FFR-HEL-H2.2K-E – Cuộn cảm DC biến tần 400V 2,2kW Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FFR-HEL-H2.2K-E – Cuộn cảm DC biến tần 400V 2,2kW Mitsubishi