BVW-T 4P 63A 300mA – CB chống rò 4 cực 63A 300mA AC Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.3k
Còn hàng
  • SKU: BVW-T 4P 63A 300mA
  • Thông số kỹ thuật: RCCB 4-pole, Rated current 63A, AC 415V, 300mA Type AC
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật BVW-T-4P-63A-300mA
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm BVW-T-4P-63A-300mA
Loại thiết bị Cầu dao chống rò (RCCB)
Tiêu chuẩn IEC 61008-1
Số cực 4 cực
Điện áp định mức 415 Volt Xoay chiều
Tần số định mức 50 / 60 Hertz
Dòng điện định mức 63 Ampe
Dòng rò định mức 300 Miliampe
Loại bảo vệ dòng rò Kiểu AC (Chỉ nhạy với dòng rò xoay chiều)
Dòng cắt ngắn mạch định mức có điều kiện (Inc) 6 Kiloampe
Độ bền cơ khí 10,000 lần đóng cắt
Độ bền điện 4,000 lần đóng cắt
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho BVW-T 4P 63A 300mA – CB chống rò 4 cực 63A 300mA AC Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá BVW-T 4P 63A 300mA – CB chống rò 4 cực 63A 300mA AC Mitsubishi