BV-D 2P 40A 30MA N – CB chống rò 2 cực 40A 30mA Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.2k
Còn hàng
  • SKU: BV-D 2P 40A 30MA N
  • Thông số kỹ thuật: RCCB; 2poles; Rated Current: 40A; Current Sensitivity: 30MA
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật BV-D-2P-40A-30MA-N
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm BV-D-2P-40A-30MA-N
Hãng sản xuất Mitsubishi Electric
Loại thiết bị Cầu dao chống rò (RCCB - Residual Current Circuit Breaker)
Số cực 2 cực
Dòng điện định mức (In) 40 Ampe
Dòng rò định mức (IΔn) 30 Miliampe
Điện áp định mức (Ue) 230 - 240 Volt Dòng xoay chiều
Tần số định mức 50 / 60 Hertz
Khả năng chịu dòng ngắn mạch định mức (Icn) 6 Kiloampe
Tiêu chuẩn IEC 61008-1
Phương pháp lắp đặt Lắp trên thanh ray DIN
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho BV-D 2P 40A 30MA N – CB chống rò 2 cực 40A 30mA Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá BV-D 2P 40A 30MA N – CB chống rò 2 cực 40A 30mA Mitsubishi