BT3-4000X/33200E – Máy cắt không khí ACB 3200A 85kA 3P Fuji
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 18
Còn hàng
  • Mã sản phẩm:BT3-4000X/33200E
  • Nhà sản xuất: Fuji
  • Dòng điện: 3200A
  • Số cực: 3P
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời hạn bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ COCQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật BT3-4000X-33200E
Thông số kỹ thuật Giá trị
Hãng sản xuất Fuji Electric
Mã sản phẩm BT3-4000X/33200E
Loại thiết bị Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker)
Dòng sản phẩm BT3 Series
Số cực 3 pha
Dòng điện định mức (In) 3200 Ampe
Dòng điện khung (Inm) 4000 Ampe
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 690V Xoay chiều
Điện áp cách điện định mức (Ui) 1000V Xoay chiều
Dòng cắt ngắn mạch định mức (Icu) 85 Kiloampe tại 440V Xoay chiều
Dòng cắt ngắn mạch hoạt động (Ics) 85 Kiloampe (100% Dòng cắt ngắn mạch định mức)
Tiêu chuẩn IEC 60947-2
Kiểu lắp đặt Loại kéo ra (Draw-out type)
Thông tin bổ sung
Thương hiệuFuji
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng điện3200A
Dòng cắt85kA
Số cực3P
LoạiACB loại di động
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá BT3-4000X/33200E – Máy cắt không khí ACB 3200A 85kA 3P Fuji
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá