BM3RHBK-1P6 – CB bảo vệ động cơ (1-1.6A) 0.55kW AC380V Fuji
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 42
Còn hàng
  • Mã sản phẩm:BM3RHBK-1P6
  • Nhà sản xuất: Fuji
  • Công suất: 0.37kW, 0.55kW
  • Dòng điện: 1.6A, 1A
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời hạn bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ COCQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật BM3RHBK-1P6
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm BM3RHBK-1P6
Hãng sản xuất Fuji Electric
Loại thiết bị Cầu dao bảo vệ động cơ (Manual Motor Starter)
Dòng sản phẩm DUO Series BM3
Số cực 3 cực
Dải dòng điện cài đặt (nhiệt) 1 - 1.6 Ampe
Công suất động cơ định mức (AC-3) 0.55 Kilowatt tại 380/400 Vôn Xoay chiều
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 690 Vôn Xoay chiều
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 Vôn
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 Kilovôn
Dòng cắt ngắn mạch định mức (Icu) 100 Kiloampe tại 400/415 Vôn Xoay chiều
Cơ cấu tác động Nhiệt và từ
Kiểu vận hành Tay vặn xoay
Lắp đặt DIN rail 35mm hoặc bắt vít
Tiêu chuẩn IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60947-4-1
Thông tin bổ sung
Thương hiệuFuji
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất0.37kW, 0.55kW
Dòng điện1.6A, 1A
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá BM3RHBK-1P6 – CB bảo vệ động cơ (1-1.6A) 0.55kW AC380V Fuji
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá