BM3RHBK-025 – CB bảo vệ động cơ (20-25A) 11kW AC380V Fuji
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 26
Còn hàng
  • Mã sản phẩm:BM3RHBK-025
  • Nhà sản xuất: Fuji
  • Công suất: 11kW
  • Dòng điện: 20A, 25A
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời hạn bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ COCQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật BM3RHBK-025
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm BM3RHBK-025
Loại sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ (Motor Protection Circuit Breaker)
Dòng sản phẩm DUO Series BM3
Số cực 3 cực
Dải điều chỉnh dòng điện quá tải nhiệt 20 đến 25 Ampe
Công suất động cơ tương ứng (AC-3) 11 Kilowatt (tại 380/400 Volt Xoay chiều)
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 690 Volt Xoay chiều
Điện áp cách điện định mức (Ui) 800 Volt Xoay chiều
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 8 Kilovolt
Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Icu) 100 Kiloampe (tại 400/440 Volt Xoay chiều)
Khả năng cắt dòng ngắn mạch thực tế (Ics) 100 Kiloampe (tại 400/440 Volt Xoay chiều)
Cơ cấu nhả (Trip Unit) Nhiệt - Từ tính (Thermal-Magnetic)
Kiểu tay cầm Tay vặn (Rotary Knob)
Tiêu chuẩn áp dụng IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60947-4-1
Thông tin bổ sung
Thương hiệuFuji
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất11kW
Dòng điện20A, 25A
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá BM3RHBK-025 – CB bảo vệ động cơ (20-25A) 11kW AC380V Fuji
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá