Bộ nguồn ABLS1A24031 100~240V AC 24V 3.1A 75 W 1 pha Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 996
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABLS1A24031
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABLS1A24031
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ABLS1A24031
Phạm vi điện áp đầu vào 100-240 V AC (85-264 V AC) / 120-370 V DC
Tần số đầu vào 47-63 Hz
Điện áp đầu ra danh định 24 V DC
Dòng điện đầu ra danh định 3 A
Công suất đầu ra 72 W
Hiệu suất >89 %
Kiểu lắp đặt Rail DIN 35 mm
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -25°C đến +70°C (giảm tải >50°C)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 32 x 90 x 88 mm
Trọng lượng 0.25 kg
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn ABLS1A24031 100~240V AC 24V 3.1A 75 W 1 pha Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn ABLS1A24031 100~240V AC 24V 3.1A 75 W 1 pha Schneider