Công Tắc 2 Cực Zencelo A Size M 20A 8431MD20_BZ_G19 Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 718
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 8431MD20-BZ-G19
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Series: Zencelo A
  • Loại: Màu đồng ánh bạc
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 8431MD20-BZ-G19
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 8431MD20_BZ_G19
Loại sản phẩm Công tắc
Số cực 2 cực
Dòng điện định mức 16 A
Điện áp định mức 250 V AC 50/60 Hz
Dòng sản phẩm AvatarOn A
Màu sắc Đồng xước
Kiểu lắp đặt Lắp đặt âm tường
Tiêu chuẩn áp dụng IEC, MS
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Thời gian bảo hành1 Năm
SeriesZencelo A
LoạiMàu đồng ánh bạc
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Công Tắc 2 Cực Zencelo A Size M 20A 8431MD20_BZ_G19 Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Công Tắc 2 Cực Zencelo A Size M 20A 8431MD20_BZ_G19 Schneider