6SL3210-1KE24-4UF1 – Biến tần G120C 3AC380-480V 22kW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 6.4k
Còn hàng
  • SKU: 6SL3210-1KE24-4UF1
  • Thông số kỹ thuật: SINAMICS G120C RATED POWER 22.0KW WITH 150% OVERLOAD FOR 3 SEC 3AC380-480V +10/-20% 47-63HZ UNFILTERED I/O-INTERFACE: 6DI, 2DO, 1AI, 1AO SAFE TORQUE OFF INTEGRATED FIELDBUS: PROFINET-PN PROTECTION: IP20/ UL OPEN TYPE SIZE: FSD 472x 200x 237(HXWXD) EXTERNAL 24V (6SL3210-1KE24-4UF1)
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6SL3210-1KE24-4UF1
Thông tin sản phẩm Giá trị
Mã sản phẩm (MLFB) 6SL3210-1KE24-4UF1
Loại sản phẩm Biến tần SINAMICS G120C
Điện áp đầu vào Điện áp xoay chiều 3 pha 380 V đến 480 V
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz
Công suất đầu ra định mức (Tải nặng HO – High Overload) 22 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng HO – High Overload) 45 A
Công suất đầu ra định mức (Tải nhẹ LO – Low Overload) 30 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nhẹ LO – Low Overload) 60 A
Khả năng quá tải (Tải nặng HO) 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Khả năng quá tải (Tải nhẹ LO) 110% dòng định mức trong 60 giây, 150% dòng định mức trong 3 giây
Giao tiếp tích hợp PROFINET
Chức năng an toàn tích hợp STO (Safe Torque Off) qua Terminal, SS1 (Safe Stop 1) qua Terminal
Bộ lọc tích hợp Bộ lọc loại A (Class A), Nhóm A (Group A)
Cấp bảo vệ IP20
Kích thước khung FSE
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 275 mm x 400 mm x 205 mm
Trọng lượng Khoảng 16 kg
Nhiệt độ vận hành -10 °C đến +40 °C (không giảm tải), lên đến +50 °C (có giảm tải)
Download tài liệu biến tần G120C
Sinamics G120C Catalogue
Thông tin bổ sung
Xuất xứGermany
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 6SL3210-1KE24-4UF1 – Biến tần G120C 3AC380-480V 22kW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6SL3210-1KE24-4UF1 – Biến tần G120C 3AC380-480V 22kW Siemens