6ES7361-3CA01-0AA0 – SIMATIC S7-300 IM361 IN CENTRAL Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.6k
Còn hàng: 34
  • SKU: 6ES7361-3CA01-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-300, Connection IM 361 in expansion rack for connection to central rack (IM360), supply voltage 24 V DC, with C-bus
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 34 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7361-3CA01-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7361-3CA01-0AA0
Dòng sản phẩm SIMATIC S7-300
Loại chỉ định sản phẩm IM 361
Điện áp cung cấp (Giá trị định mức DC) 24 V DC
Dòng điện đầu vào (Từ bus backplane 5 V DC, tối đa) 0.1 A
Tổn hao công suất (Điển hình) 1 W
Số lượng giao diện 1 (Kết nối IM 360)
Phương thức kết nối (Giao diện) Thông qua IM 360
Tốc độ truyền (Tối đa) 1 Mbyte/s
Khoảng cách truyền (Tối đa) 1 m (Chiều dài cáp kết nối giữa IM 360 và IM 361)
Nhiệt độ môi trường xung quanh (Hoạt động) 0 °C đến 60 °C
Nhiệt độ môi trường xung quanh (Lưu trữ/Vận chuyển) -40 °C đến +70 °C
Kích thước (Rộng) 40 mm
Kích thước (Cao) 125 mm
Kích thước (Sâu) 117 mm
Trọng lượng (Xấp xỉ) 170 g
Thông tin bổ sung
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7361-3CA01-0AA0 – SIMATIC S7-300 IM361 IN CENTRAL Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá