6ES7360-3AA01-0AA0 – SIMATIC S7-300 IM360 IN CENTRAL Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.8k
Còn hàng: 3
  • SKU: 6ES7360-3AA01-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-300, Connection IM 360 in central rack for connection of max. 3 expansion racks, with C-bus
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 3 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7360-3AA01-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7360-3AA01-0AA0
Dòng sản phẩm SIMATIC S7-300
Loại sản phẩm Module giao diện IM 360
Chức năng Kết nối bộ điều khiển trung tâm với 1 bộ mở rộng
Điện áp cung cấp định mức (DC) 24 V DC (từ CPU hoặc bộ nguồn)
Dòng vào từ bus backplane 5 V DC, tối đa 80 mA
Tổn thất công suất, điển hình 1 W
Số lượng giao diện 1 (Giao diện cáp kết nối)
Khoảng cách tối đa giữa bộ điều khiển trung tâm và bộ mở rộng 10 mét (sử dụng cáp kết nối 6ES7 368)
Nhiệt độ môi trường xung quanh trong quá trình hoạt động 0 °C đến 60 °C
Kích thước (Rộng) 40 mm
Kích thước (Cao) 125 mm
Kích thước (Sâu) 120 mm
Trọng lượng, xấp xỉ 200 g
Thông tin bổ sung
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7360-3AA01-0AA0 – SIMATIC S7-300 IM360 IN CENTRAL Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá