6ES7193-6BP20-2BB1 – Đế cắm ET200SP BaseUnit BU20-P12+A0+4B Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.5k
Còn hàng: 23
  • SKU: 6ES7193-6BP20-2BB1
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC ET 200SP, BaseUnit BU20-P12+A4+0B, BU type B0, Pack quantity: 10 units, Push-in terminals, with 4 AUX terminals, bridged to the left, WxH: 20 mmx117 mm
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 23 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7193-6BP20-2BB1
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7193-6BP20-2BB1
Loại sản phẩm BaseUnit BU20-P12+A0+4B
Điện áp cung cấp danh định (DC) 24 V
Dải điện áp cho phép, giới hạn dưới (DC) 19.2 V
Dải điện áp cho phép, giới hạn trên (DC) 28.8 V
Bảo vệ ngược cực
Khả năng mang dòng cho bus P1 và P2, tối đa 10 A
Khả năng mang dòng cho bus AUX, tối đa 10 A
Khả năng mang dòng cho các đầu nối quá trình, tối đa 2 A
Hình thành nhóm tải mới Có; nhóm thế mới (BaseUnit tối màu)
Cách ly điện thế giữa bus P1 và P2
Cách ly điện thế giữa bus AUX và bus P1/P2
Cách ly điện thế giữa các đầu nối quá trình và bus P1/P2
Cách ly điện thế giữa các đầu nối quá trình và bus AUX
Phương thức kết nối Đầu nối Push-in
Số lượng kết nối cho mỗi nhóm thế 12; cộng 4 kết nối bổ sung (AUX)
Nhiệt độ môi trường hoạt động, lắp đặt ngang, tối thiểu -30 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động, lắp đặt ngang, tối đa 60 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động, lắp đặt dọc, tối thiểu -30 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động, lắp đặt dọc, tối đa 50 °C
Chiều rộng 20 mm
Chiều cao 117 mm
Chiều sâu 35 mm
Trọng lượng xấp xỉ 60 g
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7193-6BP20-2BB1 – Đế cắm ET200SP BaseUnit BU20-P12+A0+4B Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá