6AV2124-0UC24-1AX0 – Màn hình HMI TP1900 Comfort Pro Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 4.6k
Còn hàng: 12
  • SKU: 6AV2124-0UC24-1AX0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 12 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AV2124-0UC24-1AX0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6AV2124-0UC24-1AX0
Loại sản phẩm SIMATIC HMI TP1900 Comfort PRO
Thiết kế màn hình Màn hình rộng TFT, đèn nền LED
Đường chéo màn hình 18.5 inch
Độ phân giải (Pixels) 1366 x 768
Số màu 16 777 216
Màn hình cảm ứng Có (Cảm ứng điện dung đa điểm)
Kiểu lắp đặt/gá đặt Chuẩn bị cho tay đỡ và gá chuẩn (VESA), bảo vệ IP65 toàn bộ
Điện áp cung cấp (DC) 24 V
Loại bộ xử lý X86
Bộ nhớ khả dụng cho người dùng 24 Mbyte
Số giao diện RS 485 1 (cho PROFIBUS/MPI)
Số giao diện USB 2 x USB 3.0 (Loại A), 1 x USB 2.0 (Loại A), 1 x USB Mini B (Thiết bị)
Số khe cắm thẻ SD 2
Cấp độ bảo vệ IP65 (toàn bộ)
Tiêu chuẩn, phê duyệt, chứng chỉ CE, cULus, RCM, KC approval
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến +50 °C
Kích thước mặt trước (Rộng x Cao) 483 mm x 337 mm
Độ sâu lắp đặt 75 mm
Trọng lượng (xấp xỉ) 7.1 kg
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 6AV2124-0UC24-1AX0 – Màn hình HMI TP1900 Comfort Pro Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá