6AV2124-0MC24-1AX0 – Màn hình HMI Siemens SIMATIC HMI TP1200 Comfort Pro
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.9k
Còn hàng: 28
  • SKU: 6AV2124-0MC24-1AX0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 28 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AV2124-0MC24-1AX0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6AV2124-0MC24-1AX0
Loại sản phẩm SIMATIC HMI TP1200 Comfort PRO
Loại màn hình Màn hình rộng TFT, đèn nền LED
Kích thước đường chéo màn hình 12.1 inch
Độ phân giải (Pixel) 1280 Ngang x 800 Dọc
Công nghệ cảm ứng Màn hình cảm ứng điện dung
Bộ nhớ cấu hình/người dùng 24 Mbyte
Hệ điều hành Windows Embedded Compact 2013
Số giao diện PROFINET công nghiệp Ethernet 2 (Switch tích hợp)
Số giao diện RS 485 0
Số giao diện RS 422 0
Số giao diện USB 2 x USB Host Type A, 500 mA
Số khe cắm thẻ nhớ SD 1
Điện áp cung cấp loại DC 24 V
Bộ xử lý Bộ xử lý X86
Loại lắp đặt/gắn Chuẩn bị cho hệ thống tay đỡ và giá đỡ, mặt bích ở phía trên
Cấp độ bảo vệ IP65 (toàn bộ)
Nhiệt độ môi trường vận hành 0 °C đến +50 °C
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6AV2124-0MC24-1AX0 – Màn hình HMI Siemens SIMATIC HMI TP1200 Comfort Pro
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá