6AV2124-0MC24-0BB0 – SIMATIC HMI TP1200 Comfort Pro 12 inch Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.3k
Còn hàng: 25
  • SKU: 6AV2124-0MC24-0BB0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 25 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AV2124-0MC24-0BB0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6AV2124-0MC24-0BB0
Dòng sản phẩm SIMATIC HMI TP1200 Comfort Pro
Loại màn hình Màn hình rộng TFT, đèn nền LED
Kích thước màn hình 12.1 inch
Độ phân giải (Pixel) 1280 chiều rộng x 800 chiều cao
Số màu hiển thị 16 777 216
Loại màn hình cảm ứng Màn hình cảm ứng điện dung
Bộ nhớ người dùng khả dụng 12 Megabyte
Hệ điều hành Windows Embedded Compact 7
Giao diện Ethernet công nghiệp 2 cổng RJ45 (Tích hợp Switch) cho PROFINET
Giao diện USB 2 cổng USB Host Type A, 1 cổng USB Device Mini B
Điện áp cung cấp 24 Vôn Dòng một chiều
Vật liệu vỏ Nhôm đúc
Cấp độ bảo vệ IP65 (toàn bộ thiết bị)
Kiểu lắp đặt Chuẩn bị cho tay đỡ và các thành phần mở rộng (Không bao gồm trong gói giao hàng)
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến +50 °C
Chứng nhận CE, cULus, RCM, KC
Download tài liệu HMI Siemens
HMI Siemens Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6AV2124-0MC24-0BB0 – SIMATIC HMI TP1200 Comfort Pro 12 inch Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6AV2124-0MC24-0BB0 – SIMATIC HMI TP1200 Comfort Pro 12 inch Siemens