6AG1193-6BP20-7DC0 – Đế cắm SIPLUS ET200SP BU20-P6+A2+4D Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 2.8k
Còn hàng: 28
  • SKU: 6AG1193-6BP20-7DC0
  • Thông số kỹ thuật: SIPLUS ET 200SP BU20-P6+A2+4D based on 6ES7193-6BP20-0DC0 with conformal coating, -40…+60 °C, BU type C0, push-in terminals, with 2 AUX terminals, new load group, WxH: 20 mm x 117 mm
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 28 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AG1193-6BP20-7DC0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6AG1193-6BP20-7DC0
Loại sản phẩm SIPLUS ET 200SP BaseUnit BU20-P6+A2+4D
Điện áp cung cấp định mức (DC) 24 V
Tổn hao công suất, điển hình 0.1 W
Số lượng khe cắm cho mô-đun ngoại vi 1
Loại đấu nối Đầu nối dạng đẩy vào (Push-in terminals)
Hình thành nhóm thế mới (New potential group)
Số lượng đầu nối cho AUX 2
Số lượng đầu nối cho quá trình 6
Lớp phủ bảo vệ Lớp phủ bảo vệ bảng mạch và các thành phần điện tử
Dải nhiệt độ môi trường xung quanh khi hoạt động -40 °C đến +70 °C
Độ ẩm tương đối khi hoạt động 5 % đến 95 %, không ngưng tụ
Kích thước (Rộng) 20 mm
Kích thước (Cao) 141 mm
Kích thước (Sâu) 35 mm
Khối lượng, xấp xỉ 95 g
Download tài liệu SIMATIC ET 200
Simatic ET200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 6AG1193-6BP20-7DC0 – Đế cắm SIPLUS ET200SP BU20-P6+A2+4D Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá