5SV6316-7KP13 – AFDD/RCBO 1+N 13A C 30mA 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 13.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SV6316-7KP13
  • Thông số kỹ thuật: AFDD-RCBO-combination 230V, 30mA, type A 6kA, 1+N, C, 13A compact (1MW) pigtail
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV6316-7KP13
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV6316-7KP13
Loại thiết bị Bộ kết hợp AFDD/RCBO
Nhà sản xuất Siemens
Điện áp định mức 230V
Dòng điện định mức 13A
Đặc tuyến cắt C
Dòng dư tác động định mức 30mA
Kiểu dòng dư Loại A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 6kA
Số cực 1+N
Chiều rộng module 1 MW (1 Module Width)
Kiểu kết nối Dy cáp (Pigtail)
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SV6316-7KP13 – AFDD/RCBO 1+N 13A C 30mA 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SV6316-7KP13 – AFDD/RCBO 1+N 13A C 30mA 6kA Siemens