5SV6316-7KP10 – AFDD/RCBO 1+N 10A C 30mA 6kASiemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 10.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SV6316-7KP10
  • Thông số kỹ thuật: AFDD-RCBO-combination 230V, 30mA, type A 6kA, 1+N, C, 10A compact (1MW) pigtail
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV6316-7KP10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV6316-7KP10
Điện áp định mức hoạt động 230 V
Dòng rò định mức 30 mA
Kiểu dòng rò Loại A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Số cực 1P+N (1 Cực + Trung tính)
Đặc tính ngắt (đường cong) C
Dòng điện định mức 10 A
Chiều rộng module 1 MW (1 Module Width)
Kiểu kết nối Dạng pigtail (Dy dẫn linh hoạt)
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SV6316-7KP10 – AFDD/RCBO 1+N 10A C 30mA 6kASiemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SV6316-7KP10 – AFDD/RCBO 1+N 10A C 30mA 6kASiemens