5SV1316-7GV10 – RCBO 1P+N C10 6kA TypeA 30mA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 9.9k
Còn hàng
  • SKU: 5SV1316-7GV10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO compact 1 MW 1-pole+N 6 kA type A 30 mA C10 large pack 12 units
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV1316-7GV10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV1316-7GV10
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1P+N (1 cực + trung tính)
Dòng điện định mức (In) 10 A
Đặc tính cắt Loại C
Dòng rò định mức (IΔn) 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 6 kA
Điện áp hoạt động định mức 230 V AC
Tần số định mức 50 Hz
Độ rộng 1 MW (1 mô-đun)
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SV1316-7GV10 – RCBO 1P+N C10 6kA TypeA 30mA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SV1316-7GV10 – RCBO 1P+N C10 6kA TypeA 30mA Siemens