5SV1313-6KK16 – RCBO 1P+N B16A 30mA A 4.5kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 17.9k
Còn hàng
  • SKU: 5SV1313-6KK16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO compact 1 MW 1-pole+N 4.5 kA type A 30 mA B16
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV1313-6KK16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV1313-6KK16
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1P+N
Dòng điện định mức 16 A
Điện áp định mức 230 V
Dòng rò định mức 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Đường cong đặc tính Loại B
Dòng cắt ngắn mạch định mức 4.5 kA
Độ rộng 1 mô-đun
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SV1313-6KK16 – RCBO 1P+N B16A 30mA A 4.5kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SV1313-6KK16 – RCBO 1P+N B16A 30mA A 4.5kA Siemens