5SU9354-7KK40 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 40 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9354-7KK40
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 1P+N, type A, 30 mA, C-Char, In: 40 A, Un AC: 230 V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9354-7KK40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9354-7KK40
Loại sản phẩm Áp tô mát chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1P+N
Dòng điện định mức (In) 40 A
Điện áp định mức (Un) 230 V AC
Dòng rò định mức (IΔn) 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Đặc tính ngắt (Đường cong) Loại C
Khả năng ngắt dòng ngắn mạch (Icn) 10 kA
Tần số 50 Hz
Độ bền cơ khí (số lần đóng cắt) 10,000
Cấp độ bảo vệ IP20 (khi được lắp trong tủ phân phối)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 °C đến +55 °C
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU9354-7KK40 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 40 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9354-7KK40 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 40 A Siemens