5SU9354-7KK32 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 32 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 734
Còn hàng
  • SKU: 5SU9354-7KK32
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 1P+N, type A, 30 mA, C-Char, In: 32 A, Un AC: 230 V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9354-7KK32
Tên thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9354-7KK32
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1P+N
Dòng điện định mức (In) 32 A
Điện áp hoạt động định mức (Un) 230 V xoay chiều
Khả năng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 10 kA
Loại dòng rò Loại A
Dòng rò định mức (IΔn) 30 mA
Đường cong đặc tính C
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU9354-7KK32 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 32 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9354-7KK32 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 32 A Siemens