5SU1346-6FP13 – RCBO 4P loại A, 6kA, B 13A, 400V, 30mA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 16.2k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1346-6FP13
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 4P Type A, 30 mA, B-Char, In: 13A Un: 400V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1346-6FP13
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1346-6FP13
Loại sản phẩm Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 4 cực
Điện áp hoạt động định mức 400 V
Dòng điện định mức 13 A
Đặc tính ngắt quá dòng Loại B
Dòng rò định mức 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU1346-6FP13 – RCBO 4P loại A, 6kA, B 13A, 400V, 30mA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1346-6FP13 – RCBO 4P loại A, 6kA, B 13A, 400V, 30mA Siemens