5SU1346-6FP10 – RCBO 4P loại A, 6kA, B 10A, 400V, 30mA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 6.2k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1346-6FP10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 4P Type A, 30 mA, B-Char, In: 10A Un: 400V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1346-6FP10
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1346-6FP10
Loại thiết bị Cầu dao chống rò và bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 4 cực
Dòng điện danh định (In) 10 Ampe
Điện áp hoạt động danh định (Un) 400 Volt
Đặc tính ngắt (Đặc tuyến) Loại B
Dòng rò danh định 30 miliampe
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Khả năng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 6 Kiloampe
Tần số 50/60 Hertz
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Cấp bảo vệ IP20, với dây dẫn được kết nối
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU1346-6FP10 – RCBO 4P loại A, 6kA, B 10A, 400V, 30mA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1346-6FP10 – RCBO 4P loại A, 6kA, B 10A, 400V, 30mA Siemens