5SU1326-6FP32 – RCBO 2P B32 30mA A 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 12.1k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1326-6FP32
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 2P Type A, 30 mA, B-Char, In: 32A Un: 230V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1326-6FP32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1326-6FP32
Loại thiết bị RCBO
Số cực 2 cực
Dòng điện danh định (In) 32 A
Điện áp danh định (Un) 230 V
Dòng rò danh định 30 mA
Loại dòng rò Loại A
Đặc tính cắt quá dòng B
Khả năng cắt ngắn mạch danh định 6 kA
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU1326-6FP32 – RCBO 2P B32 30mA A 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1326-6FP32 – RCBO 2P B32 30mA A 6kA Siemens