5SU1324-7KX25 – RCBO 2P C25 30mA A 10kA (110V) Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 10.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-7KX25
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 10 kA, 2P, type A, 30 mA, C-Char, In: 25 A, Un AC: 110 V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-7KX25
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-7KX25
Loại sản phẩm RCBO
Dòng định mức 25 A
Điện áp định mức AC 110 V
Dòng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 10 kA
Số cực 2
Đặc tính quá dòng C
Dòng rò định mức 30 mA
Loại dòng rò A
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU1324-7KX25 – RCBO 2P C25 30mA A 10kA (110V) Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-7KX25 – RCBO 2P C25 30mA A 10kA (110V) Siemens