5SU1324-6FP32 – RCBO 2P B32 10kA 30mA Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 14.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-6FP32
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, B-Char, In: 32A Un: 230V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-6FP32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-6FP32
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 2 cực
Dòng điện định mức 32 Ampe
Điện áp định mức 230 Volt
Đặc tính cắt Đặc tính B
Dòng rò định mức 30 milliAmpe
Kiểu dòng rò Loại A
Khả năng cắt dòng ngắn mạch 10 kiloAmpe
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 5SU1324-6FP32 – RCBO 2P B32 10kA 30mA Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-6FP32 – RCBO 2P B32 10kA 30mA Type A Siemens