3RH2440-1AP60 – Rơ le S00 4NO 220VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2440-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, latched, 4 NO, 220 V AC, 50 Hz, 240 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2440-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2440-1AP60
Thương hiệu Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RH2
Mô tả sản phẩm Rơ le trung gian, loại chốt cơ
Kích thước S00
Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) 4
Điện áp cuộn hút định mức Us tại AC 50 Hz 220 Volt
Điện áp cuộn hút định mức Us tại AC 60 Hz 240 Volt
Loại điện áp điều khiển Điện xoay chiều (AC)
Dòng điện hoạt động tại AC-15 ở 230V 10 Ampe
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 10,000,000
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RH2440-1AP60 – Rơ le S00 4NO 220VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2440-1AP60 – Rơ le S00 4NO 220VAC Siemens