5SU1324-6FP20 – RCBO 2P B20 30mA 10kA Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 5.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-6FP20
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, B-Char, In: 20A Un: 230V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-6FP20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-6FP20
Loại sản phẩm Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 2P (1P + N)
Dòng điện định mức 20 A
Điện áp hoạt động định mức 230 V
Đặc tính cắt (Đường cong) B
Dòng rò định mức 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Type A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 10 kA
Tần số 50 Hz
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU1324-6FP20 – RCBO 2P B20 30mA 10kA Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-6FP20 – RCBO 2P B20 30mA 10kA Type A Siemens