5SU1324-6FP16 – RCBO 2P B16 30mA 10kA Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 5.6k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-6FP16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, B-Char, In: 16A Un: 230V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-6FP16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-6FP16
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 2P
Dòng điện định mức 16 A
Điện áp hoạt động định mức 230 V
Đặc tính ngắt Loại B
Dòng rò định mức 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 10 kA
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1324-6FP16 – RCBO 2P B16 30mA 10kA Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-6FP16 – RCBO 2P B16 30mA 10kA Type A Siemens