5SJ4240-7HG41 – MCB 2P 40A C 14kA UL 489 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 19.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SJ4240-7HG41
  • Thông số kỹ thuật: Miniature circuit breaker 240 V 14kA, 2-pole, C, 40A, D=70 mm according to UL 489
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SJ4240-7HG41
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SJ4240-7HG41
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Cầu dao tự động thu nhỏ (Miniature Circuit Breaker)
Số cực 2 cực
Dòng điện định mức 40 Ampe
Đường cong đặc tính Loại C
Điện áp hoạt động định mức 240 Volt
Dòng cắt ngắn mạch định mức 14 Kiloampe
Tiêu chuẩn UL 489
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 10,000
Cấp độ bảo vệ IP IP20, với dy dẫn được kết nối
Độ su lắp đặt 70 milimét
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +55 °C
Vị trí lắp đặt Bất kỳ
Khối lượng tịnh 332 gam
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SJ4240-7HG41 – MCB 2P 40A C 14kA UL 489 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SJ4240-7HG41 – MCB 2P 40A C 14kA UL 489 Siemens