5SJ4140-7HG40 – MCB 1P 40A C 14kA UL489 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SJ4140-7HG40
  • Thông số kỹ thuật: Miniature circuit breaker 240 V 14kA, 1-pole, C, 40A, D=70 mm according to UL 489, equal polarity
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SJ4140-7HG40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SJ4140-7HG40
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Cầu dao tự động thu nhỏ (Miniature Circuit Breaker)
Số cực 1 cực
Dòng điện định mức 40 Ampe
Đặc tính cắt Đường cong loại C
Điện áp hoạt động định mức 240 Volt
Loại điện áp Dòng xoay chiều (AC)
Dòng cắt ngắn mạch định mức 14 Kiloampe
Tiêu chuẩn UL 489
Độ su lắp đặt 70 Milimét
Độ bền cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 10.000
Độ bền điện (chu kỳ đóng cắt) 6.000
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +55 °C
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN (DIN rail)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SJ4140-7HG40 – MCB 1P 40A C 14kA UL489 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SJ4140-7HG40 – MCB 1P 40A C 14kA UL489 Siemens