3VJ1004-3DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 25kA 40A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 9.4k
Còn hàng
  • SKU: 3VJ1004-3DB32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VJ1 IEC framesize 3VJ10 125A line protection ATFM 3-pole Icu=25kA@415V Ics=75% Icu In=40A overload protection Ir=32A…40A short-circuit protection Ii=550A Screw connection
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3vj1004-3db32-0aa0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3VJ1004-3DB32-0AA0
Dòng sản phẩm SENTRON 3VJ1
Loại thiết bị Aptomat khối (MCCB - Molded Case Circuit Breaker)
Tiêu chuẩn IEC
Kích thước khung 3VJ10 (Tối đa 125 Ampe)
Chức năng bảo vệ Bảo vệ đường dây
Số cực 3 cực
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) 25 Kiloampe tại 415 Volt Xoay chiều
Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) 18.75 Kiloampe (75% Icu)
Dòng điện định mức (In) 40 Ampe
Dải cài đặt bảo vệ quá tải (Ir) 32 Ampe đến 40 Ampe
Dòng cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) 550 Ampe
Kiểu kết nối Kết nối bằng vít (Screw connection)
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3VJ1004-3DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 25kA 40A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VJ1004-3DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 25kA 40A Siemens