3VJ1003-3DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 25kA 32A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 3.1k
Còn hàng
  • SKU: 3VJ1003-3DB32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VJ1 IEC framesize 3VJ10 125A line protection ATFM 3-pole Icu=25kA@415V Ics=75% Icu In=32A overload protection Ir=25.6A…32A short-circuit protection Ii=550A Screw connection
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3vj1003-3db32-0aa0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3VJ1003-3DB32-0AA0
Loại thiết bị Áp tô mát dạng khối (MCCB)
Dòng sản phẩm 3VJ1
Tiêu chuẩn IEC
Kích thước khung (Frame size) 3VJ10 (khung 125 Ampe)
Số cực 3 cực
Loại bảo vệ Bảo vệ đường dây (Line protection)
Bộ phận cắt (Trip unit) ATFM (Bảo vệ quá tải nhiệt điều chỉnh, bảo vệ ngắn mạch từ tính cố định)
Dòng điện định mức (In) 32 Ampe
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 415 Volt Xoay chiều
Dải điều chỉnh dòng bảo vệ quá tải (Ir) 25.6 Ampe đến 32 Ampe
Cài đặt dòng bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) 550 Ampe
Dòng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415 Volt 25 Kiloampe
Dòng cắt ngắn mạch hoạt động (Ics) tại 415 Volt 18.75 Kiloampe (75% Icu)
Kiểu kết nối Kết nối bằng vít (Screw connection)
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3VJ1003-3DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 25kA 32A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VJ1003-3DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 25kA 32A Siemens