3UG4825-1CA40 – Rơ le giám sát kỹ thuật số dòng rò IO-Link 0.03-40A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.7k
Còn hàng
  • SKU: 3UG4825-1CA40
  • Thông số kỹ thuật: Digital monitoring relay for residual current monitoring with residual-current transformer 3UL23 for IO-Link Setting range 0.03 A to 40 A separate for warning threshold and switch-off value ON delay and tripping delay 0 to 999.9 s Shutdown hysteresis up to 50% Warning hysteresis 5% fixed Width 22.5mm, 2 change-over contacts with or without fault buffer screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3UG4825-1CA40
Mã sản phẩm: 3UG4825-1CA40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Loại thiết bị Rơ le giám sát kỹ thuật số
Chức năng giám sát Dòng rò (Residual current)
Biến dòng điện dư tương thích 3UL23
Giao tiếp IO-Link
Phạm vi cài đặt dòng rò 0.03 A đến 40 A
Ngưỡng cài đặt Riêng biệt cho ngưỡng cảnh báo và giá trị ngắt
Điện áp cấp nguồn 110 - 240 V AC/DC
Độ trễ bật (ON delay) 0 đến 999.9 giây
Độ trễ ngắt (Tripping delay) 0 đến 999.9 giây
Độ trễ hành trình tắt (Shutdown hysteresis) Lên đến 50%
Độ trễ hành trình cảnh báo (Warning hysteresis) Cố định 5%
Chiều rộng 22.5 mm
Tiếp điểm đầu ra 2 tiếp điểm chuyển đổi (2 Change-over contacts)
Bộ đệm lỗi Có hoặc không có
Kiểu đấu nối Cực vít (Screw terminal)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Cấp bảo vệ IP20 (đầu nối), IP40 (vỏ thiết bị)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3UG4825-1CA40 – Rơ le giám sát kỹ thuật số dòng rò IO-Link 0.03-40A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá