3SE5232-0LK21-1AY0 – Công tắc hành trình 31mm 1NO/2NC T.19mm Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 8.1k
Còn hàng
  • SKU: 3SE5232-0LK21-1AY0
  • Thông số kỹ thuật: Position switch Plastic enclosure according to EN 50047, 31 mm suitable for -40 °C Device connection 1 x (M20 x 1.5) 1 NO/2 NC quick action contacts Twist lever, 21 mm long right/left adjustable with plastic roller 19 mm
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SE5232-0LK21-1AY0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SE5232-0LK21-1AY0
Hãng sản xuất Siemens
Mô tả sản phẩm Công tắc hành trình vỏ nhựa theo tiêu chuẩn EN 50047, rộng 31 mm
Vật liệu vỏ Nhựa
Kết nối thiết bị 1 x (M20 x 1.5)
Tiếp điểm 1 tiếp điểm thường mở / 2 tiếp điểm thường đóng (1NO/2NC), tác động nhanh
Kiểu tác động Cần xoay dài 21 mm, có thể điều chỉnh trái/phải, với con lăn nhựa 19 mm
Nhiệt độ hoạt động Phù hợp cho môi trường -40 °C
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ hoạt động) 15,000,000
Tuổi thọ điện (chu kỳ hoạt động) 100,000
Điện áp cách điện định mức 400 V
Cấp độ bảo vệ IP65
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3SE5232-0LK21-1AY0 – Công tắc hành trình 31mm 1NO/2NC T.19mm Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SE5232-0LK21-1AY0 – Công tắc hành trình 31mm 1NO/2NC T.19mm Siemens