5SU9356-1KK32 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 32 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 6k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9356-1KK32
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 32 A, Un AC: 230 V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9356-1KK32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9356-1KK32
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1P+N (1 Pha + Trung tính)
Dòng điện danh định (In) 32 Ampe
Điện áp danh định xoay chiều (Un AC) 230 Volt
Dòng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 6 Kiloampe
Đặc tính cắt (Quá dòng) Đường cong C (C-Char)
Loại dòng rò Type AC
Dòng rò danh định (IΔn) 30 Miliampe
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 5SU9356-1KK32 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 32 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9356-1KK32 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 32 A Siemens