3SE5212-0KK21 – Công tắc hành trình 31mm 1NO/2NC cần xoay Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 17.6k
Còn hàng
  • SKU: 3SE5212-0KK21
  • Thông số kỹ thuật: Position switch Metal enclosure according to EN 50047, 31 mm Device connection 1 x (M20 x 1.5) 1 NO/2 NC slow-action contacts Twist lever, 21 mm long right/left adjustable with plastic roller 19 mm
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SE5212-0KK21
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SE5212-0KK21
Loại thiết bị Công tắc hành trình
Dòng sản phẩm SIRIUS 3SE5
Tiêu chuẩn thiết kế Theo tiêu chuẩn EN 50047
Vật liệu vỏ Kim loại
Chiều rộng vỏ 31 mm
Loại đầu tác động Cần xoay với con lăn nhựa
Kích thước cần xoay Dài 21 mm, có thể điều chỉnh trái/phải
Vật liệu con lăn Nhựa
Đường kính con lăn 19 mm
Cấu hình tiếp điểm 1 Thường mở / 2 Thường đóng (1NO/2NC)
Loại tác động tiếp điểm Tác động chậm (Slow-action)
Lối vào cáp 1 x M20 x 1.5
Cấp độ bảo vệ IP66/IP67
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3SE5212-0KK21 – Công tắc hành trình 31mm 1NO/2NC cần xoay Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SE5212-0KK21 – Công tắc hành trình 31mm 1NO/2NC cần xoay Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Nguyễn Trung Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.