3SE5212-0KF10 – Công tắc hành trình 31mm 1NO/2NC lăn góc Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 15.5k
Còn hàng
  • SKU: 3SE5212-0KF10
  • Thông số kỹ thuật: Position switch Metal enclosure according to EN 50047, 31 mm Device connection 1 x (M20 x 1.5) 1 NO/2 NC slow-action contacts Angular roller lever with plastic roller 13 mm
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SE5212-0KF10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SE5212-0KF10
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại thiết bị Công tắc vị trí / Công tắc hành trình
Vật liệu vỏ Vỏ kim loại
Kích thước thân 31 mm, theo tiêu chuẩn EN 50047
Loại đầu tác động Cần gạt con lăn góc
Vật liệu con lăn Nhựa, đường kính 13 mm
Cấu hình tiếp điểm 1 tiếp điểm thường mở + 2 tiếp điểm thường đóng (1NO + 2NC)
Kiểu tác động Tác động chậm (Slow-action)
Lối vào cáp 1 x M20 x 1.5
Cấp bảo vệ IP66/IP67
Tuổi thọ cơ khí 15.000.000 chu kỳ đóng ngắt
Nhiệt độ hoạt động -25 °C đến +85 °C
Điện áp cách điện định mức 500 V
Dòng nhiệt liên tục 10 A
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3SE5212-0KF10 – Công tắc hành trình 31mm 1NO/2NC lăn góc Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SE5212-0KF10 – Công tắc hành trình 31mm 1NO/2NC lăn góc Siemens