3SB2404-0C – Tiếp điểm phụ NC1 Flat Term Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.3k
Còn hàng
  • SKU: 3SB2404-0C
  • Thông số kỹ thuật: Contact block, 1 NC, flat connector terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SB2404-0C
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SB2404-0C
Loại sản phẩm Khối tiếp điểm (Contact block)
Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) 1
Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) 0
Điện áp cách điện định mức 400 V
Khả năng chịu điện áp xung định mức 4 kV
Dòng nhiệt liên tục 6 A
Dòng hoạt động định mức tại AC-15, 230 V 1.5 A
Dòng hoạt động định mức tại DC-13, 24 V 0.3 A
Tuổi thọ cơ khí (số chu kỳ đóng cắt) 1,000,000
Kiểu kết nối điện Đầu nối dạng dẹt (Flat connector terminal) 2.8 x 0.8 mm
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 °C đến +70 °C
Nhiệt độ môi trường lưu trữ -40 °C đến +80 °C
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3SB2404-0C – Tiếp điểm phụ NC1 Flat Term Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SB2404-0C – Tiếp điểm phụ NC1 Flat Term Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Nguyễn Đức Thành Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.