3RV2421-4BA20-0DA0 – Aptomat S0 13-20A Spring Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2421-4BA20-0DA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker size S0 for transformer protection without phase failure protection A-release 13…20 A short-circuit release 325 A spring-loaded terminal standard switching capacity
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2421-4BA20-0DA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2421-4BA20-0DA0
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RV2
Chức năng Aptomat bảo vệ máy biến áp
Kích thước S0
Dải điều chỉnh dòng điện quá tải 13 ... 20 Ampe
Dòng cắt ngắn mạch tức thời 325 Ampe
Bảo vệ mất pha Không tích hợp
Kiểu đấu nối Đầu nối dạng kẹp lò xo
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Công suất hoạt động định mức tại 400 Volt Wechselstrom 9 Kilowatt
Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 400 Volt 100 Kiloampe
Số cực 3 cực
Kiểu lắp đặt Bắt vít hoặc lắp trên thanh ray 35 mm
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2421-4BA20-0DA0 – Aptomat S0 13-20A Spring Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá