3RV2032-4KA10 – Aptomat S2 62-73A/949A CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 12.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2032-4KA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S2 for motor protection, CLASS 10 A-release 62…73 A N-release 949 A screw terminal increased switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2032-4KA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2032-4KA10
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RV2
Chức năng Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ S2
Số cực 3 cực
Cấp nhả (Trip Class) CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng quá tải (bảo vệ nhiệt) 62 ... 73 A
Dòng cắt ngắn mạch tức thời (bảo vệ từ) 949 A
Khả năng đóng cắt Tăng cường (Increased switching capacity)
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V AC 100 kA
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 690 V
Kiểu đấu nối Đấu nối bằng vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2032-4KA10 – Aptomat S2 62-73A/949A CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá