3RV2042-4RA10 – Aptomat bảo vệ động cơ S3, 65-84A, CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 10.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2042-4RA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S3 for motor protection, CLASS 10 A-release 65…84 A N-release 1170 A screw terminal Increased switching capacity 100 kA
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2042-4RA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2042-4RA10
Thương hiệu Siemens SIRIUS
Tên sản phẩm Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước S3
Lớp trip (bảo vệ quá tải) CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng của rơ le quá tải 65 Ampe đến 84 Ampe
Giá trị cài đặt dòng ngắn mạch tức thời 1170 Ampe
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Khả năng cắt dòng ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400 Volt xoay chiều 100 Kiloampere
Công suất hoạt động cho động cơ 3 pha tại 400 Volt xoay chiều 45 Kilowatt
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 50.000
Tuổi thọ điện (số lần đóng cắt) 10.000
Kiểu đấu nối mạch chính Đầu nối dạng vít
Cấp bảo vệ IP IP20
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2042-4RA10 – Aptomat bảo vệ động cơ S3, 65-84A, CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá