3RV2041-4YA10 – Aptomat S3 75-93A N=1300A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 16.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2041-4YA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S3 for motor protection, CLASS 10 A-release 75…93 A N-release 1300 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2041-4YA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2041-4YA10
Loại thiết bị Cầu dao tự động bảo vệ động cơ
Kích cỡ cầu dao tự động S3
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng điện chỉnh định bảo vệ quá tải 75 ... 93 Ampe
Dòng ngắt tức thời bảo vệ ngắn mạch 1300 Ampe
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn (Standard)
Công suất hoạt động định mức tại 400V Dòng xoay chiều 45 Kilowatt
Số cực 3 cực
Kiểu đấu nối mạch chính Đấu nối bằng ốc vít
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2041-4YA10 – Aptomat S3 75-93A N=1300A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2041-4YA10 – Aptomat S3 75-93A N=1300A Siemens