3RV2021-4NA10 – Cầu dao bảo vệ S0 23-28A Cl10 N364A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 1.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-4NA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 23…28 A N-release 364 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-4NA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-4NA10
Loại sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước khung S0
Dải cài đặt bảo vệ quá tải (dòng A) 23 - 28 A
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dòng tác động tức thời ngắn mạch (dòng N) 364 A
Kiểu đấu nối Đấu nối vít
Điện áp định mức hoạt động (Ue) 690 V AC
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 V
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 kV
Khả năng cắt ngắn mạch định mức Icu @ 400V AC 100 kA
Số cực 3 cực
Kiểu lắp đặt Gắn thanh DIN / Gắn vít
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 đến +60 °C
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 45 x 97 x 96 mm
Khối lượng Khoảng 0.4 kg
Cấp bảo vệ IP20 (đầu đấu nối)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2021-4NA10 – Cầu dao bảo vệ S0 23-28A Cl10 N364A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá