3RV2023-4BA20 – Aptomat S0 14-20A Class 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 7.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2023-4BA20
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 14…20 A N-release 260 A Spring-type terminal Standard switching capacity 30 kA at 600 V according to UL/CSA
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2023-4BA20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2023-4BA20
Loại thiết bị Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước aptomat S0
Lớp trip (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng điện chỉnh định của rơ le quá tải (A-release) 14 ... 20 A
Dòng ngắt tức thời của rơ le ngắn mạch (N-release) 260 A
Kiểu đấu nối Đầu nối dạng lò xo (Spring-type terminal)
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn (Standard switching capacity)
Điện áp hoạt động định mức 690 V
Điện áp cách điện định mức 690 V
Khả năng ngắt mạch tại 600 V theo UL/CSA 30 kA
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 50,000
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2023-4BA20 – Aptomat S0 14-20A Class 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá