3RV2023-4BA10 – Aptomat S0 14-20A CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 13.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2023-4BA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 14…20 A N-release 260 A screw terminal Switching capacity 30 kA at 600 V according to UL/CSA
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2023-4BA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2023-4BA10
Hãng sản xuất Siemens
Chức năng Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước S0
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng điện cài đặt bảo vệ quá tải 14 A đến 20 A
Dòng ngắt tức thời của bảo vệ ngắn mạch 260 A
Điện áp hoạt động định mức 690 V
Khả năng cắt ngắn mạch tại 600 V (theo tiêu chuẩn UL/CSA) 30 kA
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RV2023-4BA10 – Aptomat S0 14-20A CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá