3RV2021-1BA10 – Aptomat Motor S0 1.4-2A CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 14k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-1BA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 1.4…2 A N-release 26 A screw terminal Standard switching capacity
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-1BA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-1BA10
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RV2
Kích cỡ aptomat S0
Chức năng sản phẩm Bảo vệ động cơ
Cấp nhả (Trip Class) CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng điện của rơ le quá tải 1.4 Ampe đến 2 Ampe
Dòng nhả tức thời khi ngắn mạch 26 Ampe
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400 Volt xoay chiều 100 Kiloampe
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn (Standard switching capacity)
Kiểu kết nối mạch chính Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 100,000
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2021-1BA10 – Aptomat Motor S0 1.4-2A CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá