3RV2023-4CA10 – Aptomat S0 17-22A Class 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2023-4CA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 17…22 A N-release 286 A screw terminal Switching capacity 30 kA at 600 V according to UL/CSA
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2023-4CA10
Thông số Kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2023-4CA10
Tên gọi sản phẩm Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ aptomat S0
Chức năng Bảo vệ động cơ
Cấp bảo vệ CLASS 10
Dải dòng điện chỉnh định cho bảo vệ quá tải 17 ... 22 A
Dòng ngắt tức thời cho bảo vệ ngắn mạch 286 A
Khả năng cắt dòng ngắn mạch theo UL/CSA 30 kA tại 600 V
Điện áp làm việc định mức 690 V
Số cực 3
Kiểu đấu nối Cầu đấu bắt vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2023-4CA10 – Aptomat S0 17-22A Class 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá