3RV2011-0AA10 – Cầu dao S00 BVĐC 0.11-0.16A 2.1A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 710
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-0AA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.11…0.16 A N-release 2.1 A screw terminal Standard switching capacity
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-0AA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-0AA10
Tên sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích cỡ của cầu dao S00
Ứng dụng của sản phẩm Bảo vệ động cơ
Cấp trip (Đặc tính nhả) CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng của rơ le quá tải 0.11 ... 0.16 A
Giá trị dòng của rơ le ngắn mạch tức thời 2.1 A
Điện áp hoạt động định mức 690 V
Công suất hoạt động cho động cơ ba pha ở 400 V 0.04 kW
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 100,000
Kiểu kết nối cho mạch điện chính Đầu nối kiểu bắt vít
Cấp bảo vệ IP (mặt trước) IP20
Khả năng ngắt dòng ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V AC 100 kA
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2011-0AA10 – Cầu dao S00 BVĐC 0.11-0.16A 2.1A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2011-0AA10 – Cầu dao S00 BVĐC 0.11-0.16A 2.1A Siemens